



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA ELIMU, SAYANSI NA TEKNOLOJIA
BARAZA LA MITIHANI LA TANZANIA



RATIBA YA UPIMAJI WA KITAIFA WA DARASA LA PILI NGAZI YA SHULE
(STANDARD TWO SCHOOL BASED NATIONAL ASSESSMENT TIMETABLE)

NOVEMBA, 2026

TAREHE NA SIKU	MUDA (SAA)	NAMBA MFICHO	STADI
17.11.2026 JUMANNE	2:00 – 2:40	R02 R02E	KUANDIKA: BASIC ENGLISH LANGUAGE SKILLS WRITING: BASIC ENGLISH LANGUAGE SKILLS
	2:40 – 3:40		MAPUMZIKO
	3:40 – 4:30	R03 R03E	STADI YA KUHESABU ARITHMETIC SKILLS
18.11.2026 JUMATANO	2:00 – 5:00	R01	STADI YA KUSOMA

MAELEKEZO KWA WALIMU WAKUU

1. Hakikisha kuwa unayo **Ratiba ya Upimaji wa mwaka 2026** iliyoandaliwa na Baraza la Mitihani la Tanzania.
2. Hakikisha kwamba **wanafunzi wote** waliosajiliwa wanafanya Upimaji wa **Stadi ya Kusoma, Kuandika/Writing: Basic English Language Skills na Kuhesabu/Arithmetic Skills**.
3. Hakikisha kila stadi inafanyika katika **tarehe** na **muda** uliooneshwa kwenye ratiba ya Upimaji.
4. Ikiwa Shule imesajili wanafunzi **zaidi ya 300** na hakuna uwezekano wa kukamilisha Upimaji wa **Stadi ya Kusoma** kwa siku moja, shule iendelee na Upimaji huo siku ya pili ambayo ni tarehe **19.11.2026**.
5. Usimamizi wa Upimaji wa Darasa la Pili ufanyike kwa kuzingatia **Mwongozo wa Upimaji wa Kitaifa wa Stadi za Kusoma, Kuandika na Kuhesabu Darasa la Pili Ngazi ya Shule** unaopatikana kwenye tovuti ya Baraza la Mitihani la Tanzania www.necta.go.tz.